Dr. Kasoki mganga wa mapenzi offers the following services: Dawa ya Mapenzi, Kufunga mpenzi, Kuregesha mpenzi, Kupata Mpenzi Unayemtaka, Ufanisi wa Ndoa. Nchini Kenya, watu wengi wanaotafuta usaidizi kuhusu masuala ya uhusiano, mapenzi, au kurudisha wapenzi waliopotea mara nyingi huwatafuta wataalamu wa kitamaduni au kiroho wanaojulikana kama “waganga wa mapenzi” au washauri wa kiroho.
Baadhi ya huduma hizi hutolewa mtandaoni au kupitia kliniki za kienyeji na watu kama Dr. KASOKI ambaye hufanya kazi kama mshauri wa kiroho, mnajimu (astrologers), na msomaji wa nyota nchini Kenya na duniani kote.







