Dr. Kasoki is a powerful mganga wa mapenzi in Nairobi City. He offers love spells to return lovers who have left their partners. Funga mpenzi asifanye usherati, Ufanisi wa Ndoa na, Dawa ya kufanya mpenzi akupe hela, Divorce and separation rituals, Dawa ya nguvu za kiume, Dawa ya kuongeza libido kwa wanawake, Dawa ya kuongeza upendo kwenye ndoa na mahusiano.
Dr. Kasoki, ni mganga wa mapenzi anayepatikana Nairobi. Anapatikana kupitia kurasa zake za mitandao ya kijamii ambapo hutoa huduma za kiasili zinazohusiana na uhusiano na mapenzi.
Huduma hizi ni za kiasili/kiroho na hazisajiliwi kama biashara za kawaida zenye maduka au ofisi rasmi zilizothibitishwa kwenye ramani za umma.


Leave a Reply