Mganga wa Mapenzi Dr. Kasoki> Regesha mpenzi aliyekuwacha, Pata mpenzi umtakaye, Pata Mchumba, Dawa ya mapenzi, Dawa ya mvuto wa mapenzi, Funga mpenzi asikuwache, Funga mpenzi asifanye usherati, Tenganisha wapenzi, Ufanisi wa Ndoa na Mahusiano ya mapenzi, Dawa ya kufanya mpenzi akupe hela, Dawa ya Divorce and separation, Dawa ya nguvu za kiume, Dawa ya kuongeza libido kwa wanawake, Dawa ya kuongeza upendo kwenye ndoa na mahusiano.
Huduma:
- Mganga wa mapenzi: Kutatua shida za mahusiano na kurudisha wapenzi.
- Huduma za kienyeji: Huduma za tiba mbadala na maombi ya kienyeji Nairobi na maeneo mengine.
Mawasiliano
- Namba ya Simu: +254 700 500099

Leave a Reply